Mae'r Gwobrau Dysgu dan Arweiniad Myfyrwyr yn eu hôl! Yn dilyn llwyddiant y gwobrau llynedd, bydd Undeb y Myfyrwyr ynghyd â'r Brifysgol yn cynnal Gwobrau Dysgu dan Arweiniad Myfyrwyr 2018-19 ar ddydd Gwener 3 Mai.

Yn ogystal â'r Gwobrau Dysgu dan Arweiniad Myfyrwyr, byddwn hefyd yn cynnal Gwobrau Cynrychiolwyr Cwrs fel rhan o noson wobrwyo ar y cyd. 

 

Athro / Athrawes y Flwyddyn

  • Alyson Moyes
  • Andrew Walker
  • Chris Collins
  • Dylan Jones
  • James Walmsley
  • Lucy Huskinson
  • Natalie Robinson
  • Rudi Coetrez

Athro / Athrawes Newydd y Flwyddyn

  • Bethan Davies-Jones
  • Helena O'Boyle
  • Eleri Thomas
  • Athanasia Papastergiou

Athro / Athrawes Ôl-radd y Flwyddyn

  • Leanne Rowlands
  • James Brockington
  • Shaun McGuiness
  • Rebecca Jones
  • bGwawr Ifan
  • Gareth Evans-Jones
  • Ruth Wyn Williams
  • Sali Burns

Goruchwyliwr Traethawd Hir / Thesis y Flwyddyn

  • Alison Cameron
  • Dylan Jones
  • Simon Viktor
  • Christian Dunn
  • Helen Wilcox
  • Paloma Mari-Beffa

Aelod Staff Cefnogi / Tîm y Flwyddyn

  • Ellie Chung
  • Yvonne Scutt-Jones, David Jones and Sian Jones (SEECS Admin Team)
  • Louise Thurlow

Gwobr Cefnogaeth Fugeiliol Eithriadol

  • Caroline Bowman
  • Alyson Moyes
  • Thandi Gilder
  • Judith Rboerts
  • Angharad Price
  • Chaynee Hodgetts
  • Felicity Kyffin

Gwobr Cydnabyddiaeth Arbennig

  • Thandi Gilder
  • Sian Pierce
  • Lorrie Murphy
  • David "Goose" Jones and Dafydd Owen (Security Team)
  • Audrey Thorstad

Gwobr Ennyn Diddordeb Myfyrwyr

  • Josh Andrews
  • Sarah Zylinski
  • Clare Brass

Gwobr Ryngwladol

  • Li Tang
  • Helen Wilcox

Gwobr Adran Gwasanaeth i Fyfyrwyr

  • Fiona Zinovieff
  • Gwenda Blackmore
  • International Student Support Office
  • Disability Services Assessment Centre
  • Rhian Graham
  • Lowri Owen

Gwobr Arwr heb ei Gydnabod

  • Andy McStay
  • Christina Amor
  • David "Goose" Jones and Dafydd Owen (Security Team)
  • Simon Viktor
  • Joan Parry

A'r Ennillwyr y GDDAM 2019 yw:

 

Athrawes Y Flwyddyn - Lucy Huskinson

Athrawes Newydd y Flwyddyn - Eleri Thomas

Athrawes Ôl-Radd y Flwyddyn - Leanne Rowlands

Goruchwyliwr Traethawd Hir/Thesis y Flwyddyn - Simon Viktor

Aelod Staff Cefnogi/Tîm y Flwyddyn - Ellie Chung

Gwobr Cefnogaeth Fugeiliol Eithriadol - Angharad Price

Gwobr Cydnabyddiaeth Arbennig - Sian Pierce

Gwobr Ennyn Diddordeb Myfyrwyr - Joshua Andrews

Gwobr Ryngwladol - Li Tang

Gwobr Adran Gwasanaeth i Fyfyrwyr - Lowri Owen

Gwobr Arwr heb ei Gydnabod - Joan Parry