Cafodd y GDDAM ei gynnal ar-lein eleni! Mae'r GDDAM yn gyfle i ni fel Undeb Myfyrwyr ddangos gwerthfawrogiad ni a'n fyfyrwyr am holl waith caled mae'r staff yn chyflawni i sicrhau bod profiad myfyrwyr y gorau gellir fod!

 

Dyma enillwyr y GDDAM eleni! 

Dyma'r Rhestrau Byr ar gyfer y Wobrau:

Athro/Athrawes y Flwyddyn:

  • Alyson Moyes - Ysgol Gwyddorau Meddygol
  • Aynul Islam - Coleg Tsieina Bangor
  • Dei Huws - Ysgol Gwyddorau Eigion
  • Guillaume Thierry - Ysgol Seicoleg
  • Ian McCarthy - Ysgol Gwyddorau Eigion
  • Jaci Huws - Ysgol Gwyddorau Iechyd
  • Paul Cross - Ysgol Gwyddorau Naturiol
  • Rachel Hallett - Ysgol Gwyddorau Meddygol
  • Teresa Crew - Ysgol Hanes, Athroniaeth a Gwyddorau Cymdeithas
  • Joanna Smith - Ysgol Gwyddorau Naturiol

Athro/Athrawes Newydd y Flwyddyn

  • Craig Robertson - Ysgol Gwyddorau Eigion
  • Gwyndaf Roberts - Ysgol Gwyddorau Meddygol
  • Jonathan Flynn - Ysgol Gwyddorau Iechyd
  • Rebecca Thomas - Ysgol Hanes, Athroniaeth a Gwyddorau Cymdeithas

Athro/Athrawes Ôl-Radd Y Flwyddyn

  • Adel Heenan - Ysgol Gwyddorau Eigion
  • Ceridwen Evans -  Ysgol Seicoleg
  • Ian McCarthy - Ysgol Gwyddorau Eigion
  • Martina Codice - Ysgol Ieithoedd, Llenyddiaethau ac Ieithyddiaeth

Gwobr Addysg Cyfrwng Cymraeg

  • Gareth Evans-Jones - Ysgol Hanes, Athroniaeth a Gwyddorau Cymdeithas
  • Angharad Price -  Ysgol y Gymraeg ac Astudiaethau Celtaidd
  • Hayley Roberts - Ysgol y Gyfraith
  • Rhian Tomos - Ysgol Addysg a Datblygiad Dynol

Goruchwyliwr Traethawd Hir y Flwyddyn

  • Anne-Marie Smith - Ysgol Addysg a Ddatblygiad Dynol
  • Audrey Thorstad - Ysgol Hanes, Athroniaeth a Gwyddorau Cymdeithas
  • Bethan Loftus -  Ysgol Hanes, Athroniaeth a Gwyddorau Cymdeithas
  • Joshua Andrews - Ysgol Hanes, Athroniaeth a Gwyddorau Cymdeithas
  • Lucy Huskinson - Ysgol Hanes, Athroniaeth a Gwyddorau Cymdeithas
  • Nat Fenner - Ysgol gwyddorau Naturiol
  • Paloma Mari-Beffa - Ysgol Seicoleg
  • Simon Viktor - Ysgol Seicoleg
  • Teresa Crew - Ysgol Hanes, Athroniaeth a Gwyddorau Cymdeithas

Aelod/Tîm Staff Academaidd Cefnogi'r Flwyddyn

  • Jenny Byast - Ysgol Gwyddorau Meddygol
  • Mairwen Owen - Gwasanaethau Llyfrgell ac Archifdy
  • Stefanie Krafft -  Ysgol Gwyddorau Eigion

Aelod/Tîm Staff Di-Academaidd Cefnogi'r Flwyddyn

  • Marcel Clusa - Canolfan Addysg Rhyngwladol
  • Fiona Zinovieff - Gwasanaethau Anableddau
  • Gwenda Blackmore - Gwasanaethau Myfyrwyr

Gwobr am Gefnogaeth Fugeiliol Eithriadol

  • Alyson Moyes - Ysgol Gwyddorau Meddygol
  • Karin Koehler - Ysgol Ieithoedd, Llenyddiaethau ac Ieithyddiaeth
  • Laura Grange - Ysgol Gwyddorau Eigion
  • Nia Griffith - Ysgol Seicoleg
  • Richard Binney - Ysgol Seicoleg
  • Sarah Pogoda - Ysgol Ieithoedd, Llenyddiaethau ac Ieithyddiaeth
  • Thandi Gilder - Ysgol Seicoleg

Gwobr Ymgysylltu â Myfyrwyr

  • Alyson Moyes - Ysgol Gwyddorau Meddygol
  • Nia Young - Ysgol Addysg a Datblygiad Dynol
  • Andrew Lewis - Ysgol Cerddoriaeth a'r Cyfryngau
  • Sarah Zylinski - Ysgol Gwyddorau Eigion

Gwobr Rhyngwladol

  • Marcel Clusa - Canolfan Addysg Rhyngwladol
  • Noor Al-Zubaidi - Canolfan Addysg Rhyngwladol
  • Alan Edwards - Ysgol y Gyfraith

Gwobr Arwr heb ei gydnabod

  • David Coyle - Ysgol Gwyddorau Iechyd
  • Helen Munro - Gwasanaethau Myfyrwyr
  • Iwan Jones - Gwasanaethau Campws ac Eiddo
  • Judith Roberts - Ysgol Seicoleg
  • Karen Mai Jones - Canolfan Addysg Rhyngwladol
  • Merf Williams - Ysgol Gwyddorau Meddygol
  • Nia Williams - Ysgol Addysg a Datblygiad Dynol