Role

Elected Candidates

Cynghorydd Myfyrwyr Rhyngwladol Undeb Bangor

Paige Dixon

Cynghorydd Myfyrwyr yr Undeb Ewropeaidd Undeb Bangor

Frederick Walters

Cynghorydd Myfyrwyr Ôl-radd Hyfforddedig Undeb Bangor

Aaron Malik

Cynghorydd Myfyrwyr Ôl-radd Ymchwil Undeb Bangor

Arpita Sailesh Gargesh

Cynghorydd Myfyrwyr Hyn Undeb Bangor

Luke Earnshaw

Student Parents And Carers Undeb Bangor Councillor

Tanya Riley

Live At Home Students Undeb Bangor Councillor

 

Cynghorydd Myfyrwyr Rhan Amser Undeb Bangor

 

Cynghorydd Myfyrwyr Anabl Undeb Bangor

Daisy Sherratt

Cynghorydd Myfyrwyr Du, Asiaidd a Lleiafrifoedd Ethnig Undeb Bangor

Idriss Kamtcheu Chiako

Cynghorydd Myfyrwyr sy'n siarad Cymraeg Undeb Bangor

Osian Owen

Cynghorydd Myfyrwyr LHDT+ Undeb Bangor

Joshua Bebbington

Cynghorydd Myfyrwyr Traws Undeb Bangor

 

Cynghorydd Myfyrwyr Menywod Undeb Bangor

Rachel Wilson 

Wrexham Campus Undeb Bangor Councillor

Grace Montgomery

Bangor College China (BCC) Undeb Bangor Councillor

 

Mental Health Champion Undeb Bangor Councillor

Freddi Lavender

Housing and Community Champion Undeb Bangor Councillor

Katie Tew

Healthy Living Champion Undeb Bangor Councillor

Steff Oliver-Smith

Cadeirydd Cyngor Undeb Bangor

Abhiroop Singh

Athletic Union (AU) Undeb Bangor Councillor (Open Place)

 

Athletic Union (AU) Undeb Bangor Councillor (Women’s Place)

 

Societies Undeb Bangor Councillor (Open Place)

Sian Billington

Societies Undeb Bangor Councillor (Women’s Place)

Rhiannon Carys Williams

Student Volunteering Bangor (SVB) Undeb Bangor Councillor (Open Place)

Tom Jones

Student Volunteering Bangor (SVB) Undeb Bangor Councillor (Women’s Place)

Lucy Best

Stephanie Willey

Course Representatives Undeb Bangor Councillor (Open Place)

 

Course Representatives Undeb Bangor Councillor (Women’s Place)

 

Undeb Myfyrwyr Cymraeg Bangor (UMCB) Undeb Bangor Councillor (Open Place)

Alistair O'Mahoney

Undeb Myfyrwyr Cymraeg Bangor (UMCB) Undeb Bangor Councillor (Women’s Place)

Branwen Roberts