Ymholiadau Cyffredinol 

Ffon:
  +44 (0)1248 38 8000
E-bost:
  undeb@undebbangor.com
Cyfeiriad: Undeb Bangor 
4ydd Llawr
Pontio
Ffordd Deiniol
Bangor
Gwynedd
LL57 2TQ


Cliciwch here i weld argaeledd staff a swyddogion Undeb Bangor nawr. 

Directori

Rhowch +44 (0)1248 38 cyn y rhifoedd is lawr os ydych yn galw o tu allan i'r Brifysgol. 

Cyfwiriadau E-bost yw: @undebbangor.com

 

Swyddogion Sabothol

Enw Rôl E-bost Ffôn
Harry Riley Llywydd harry.riley 8001
Iwan Evans Llywydd UMCB  iwan.evans 8006
Henry Williams  IL Chwareon henry.williams 8003
James Avison IL Addysg james.avison 8019
Katie Tew IL Cymdeithasau a Gwirfoddoli katie.tew 8004

 

Staff

 

Cydlynydd Democratiaeth a Chynrychiolaeth

Rob Samuel

est. 3651

rob.samuel@undebbangor.com

2 posts
Last post 17 Ion 2017
 
Cydlynydd Democratiaeth a Chynrychiolaeth

Natasha Sellers

natasha.sellers@undebbangor.com

No posts
Cydlynydd Cyngor Academaidd ac Ymgyrchoedd

Tara Hine

est. 2074

t.hine@undebbangor.com

No posts

Cydlynydd Ymchwil Profiad Academaidd

Llinos Jones

Estyniad 8042

llinos.jones@undebbangor.com

No posts
 
Cynorthwyydd Llais Myfyrwyr

Conor Elwin

conor.elwin@undebbangor.com

No posts

Rheolwr Cyfleoedd

Dylan Davies

dylan.davies@undebbangor.com

No posts

Cydlynydd Gwirfoddoli ac Ehangu Mynediad

Gaz Williams

gareth.williams@undebbangor.com

est. 8683

2 posts
Last post 17 Ion 2017
 
Cydlynydd Cyfleoedd Myfyrwyr (Chwaraeon)

Kathryn Hughes

kathryn.hughes@undebbangor.com

ext. 8018

2 posts
Last post 17 Ion 2017

Cydlynydd Cyfleoedd Myfyrwyr (Cymdeithasau)

Jessica Whithead

Manylion i ddod yn fuan

No posts
 
Cynorthwyydd Cyfleoedd Myfyrwyr

Gerallt Roberts

gerallt.roberts@undebbangor.com

est. 8148

2 posts
Last post 17 Ion 2017

Rheolwr Gweithrediadau

Llinos Gashe

llinos.gashe@undebbangor.com

est. 8013

2 posts
Last post 17 Ion 2017
 
Cynorthwyydd Gweithrediadau

Alison Roberts

alison.roberts@undebbangor.com

est. 8008

2 posts
Last post 17 Ion 2017

Cydlynydd Cyfathrebu

Ffion Jones

ffion.jones@undebbangor.com

est. 3118

2 posts
Last post 17 Ion 2017
Cynorthwyydd Cyfathrebu

Richard Glyn

richard.glyn@undebbangor.com

2 posts
Last post 17 Meh 2020
Rheolwr Cyllid

Sharon Brown

sharon.brown@undebbangor.com

est. 8012

2 posts
Last post 17 Ion 2017

Cynorthwyydd Cyllid

Dilys Owen

dilys.owen@undebbangor.com

est. 8020

2 posts
Last post 17 Ion 2017