Ymholiadau Cyffredinol 

Ffon:
  +44 (0)1248 38 8000
E-bost:
  undeb@undebbangor.com
Cyfeiriad: Undeb Bangor 
4ydd Llawr
Pontio
Ffordd Deiniol
Bangor
Gwynedd
LL57 2TQ


Cliciwch here i weld argaeledd staff a swyddogion Undeb Bangor nawr. 

Directori

Rhowch +44 (0)1248 38 cyn y rhifoedd is lawr os ydych yn galw o tu allan i'r Brifysgol. 

Cyfwiriadau E-bost yw: @undebbangor.com

 

Swyddogion Sabothol

Enw Rôl E-bost Ffôn Ffôn symudol
Conor Savage Llywydd c.savage 8001 Coming Soon
Ifan James Llywydd UMCB  ifan.james 8006 07340070542
Becca Kent IL Chwaraen a Byw'n Iach rebecca.kent 8003 07340093225
Helen Marchant IL Addysg a Lles h.marchant 8019 07340093442
Matt Day IL Cymdeithasau a Cymunedau m.day 8004 Coming Soon

 

Staff

Cyfarwyddwr Undeb y Myfyrwyr

Dylan Williams

ext. 8011

dylan.williams@undebbangor.com

2 posts
Last post 17 Ion 2017
 
Rheolwr Llais Myfyrwyr

Danielle Barnard

est. 8794

danielle.barnard@undebbangor.com

2 posts
Last post 17 Ion 2017

Cydlynydd Democratiaeth a Chynrychiolaeth

Rob Samuel

est. 3651

rob.samuel@undebbangor.com

2 posts
Last post 17 Ion 2017
 
Cynorthwyydd Llais Myfyrwyr

Tara Hine

est. 2074

t.hine@undebbangor.com

No posts

Cydlynydd Cyngor Academaidd

Rebecca Owen Jones

Ar gyfnod mamolaeth ar hyn o bryd

No posts
 
Cydlynydd Ymchwil Profiad Academaidd

Llinos Jones

Ar gyfnod mamolaeth ar hyn o bryd

No posts

Rheolwr Cyfleoedd Myfyrwyr

Steve Barnard

steve.barnard@undebbangor.com

ext. 8033

2 posts
Last post 17 Ion 2017
 
Cydlynydd Cyfleoedd Myfyrwyr - Gwirfoddoli a Chodi Arian

Judy Morris

judy.morris@undebbangor.com

est. 8050

2 posts
Last post 17 Ion 2017

Cydlynydd Gwirfoddoli ac Ehangu Mynediad

Gaz Williams

gareth.williams@undebbangor.com

est. 8683

2 posts
Last post 17 Ion 2017
 
Cydlynydd Cyfleoedd Myfyrwyr (Chwaraeon)

Kathryn Hughes

kathryn.hughes@undebbangor.com

ext. 8018

2 posts
Last post 17 Ion 2017

Cydlynydd Cyfleoedd Myfyrwyr (Cymdeithasau)

Jessica Whithead

Manylion i ddod yn fuan

No posts
 
Cynorthwyydd Cyfleoedd Myfyrwyr

Gerallt Roberts

gerallt.roberts@undebbangor.com

est. 8148

2 posts
Last post 17 Ion 2017

Rheolwr Gweithrediadau

Llinos Gashe

llinos.gashe@undebbangor.com

est. 8013

2 posts
Last post 17 Ion 2017
 
Goruchwyliwr y Ganolfan Myfyrwyr

David Beck

d.j.beck@undebbangor.com

ext. 8725

2 posts
Last post 17 Ion 2017

Cynorthwyydd Gweithrediadau

Alison Roberts

alison.roberts@undebbangor.com

est. 8008

2 posts
Last post 17 Ion 2017
 
Cydlynydd Cyfathrebu

Ffion Jones

ffion.jones@undebbangor.com

est. 3118

2 posts
Last post 17 Ion 2017

Rheolwr Cyllid

Sharon Brown

sharon.brown@undebbangor.com

est. 8012

2 posts
Last post 17 Ion 2017
 
Cynorthwyydd Cyllid

Dilys Owen

dilys.owen@undebbangor.com

est. 8020

2 posts
Last post 17 Ion 2017